गुन्हे विश्व ताज्याघडामोडी

निर्दयी माता! पतीचा मृत्यू होताच सहा मुलांना सोडून प्रियकराबरोबर गेली पळून…

आई पळून गेल्याने अनाथ झालेल्या सर्व मुलांनी इतर नातेवाईकांसह शमशाबाद पोलीस ठाणे गाठले. तेथे त्यांनी शेजारच्या एका तरुणासह त्याची आई पळून गेल्याची माहिती पोलिसांना दिली आहे.

शमशाबादमधील बडेर गावात राहणारी राणी अहिरवार (30) असे या महिलेचे नाव आहे. ती 6 निष्पाप मुलांना आजारी व रडण्याच्या अवस्थेत सोडून शेजाऱ्यासोबत पळून गेली. या निरागस मुलांना आता कोणताच आधार नाही. निष्पाप मुलांनी शमशाबाद पोलीस ठाणे गाठून आपली व्यथा सांगितली. पोलिसांनी महिला बेपत्ता झाल्याची नोंद केली आहे. आईला शोधण्याची मागणी मुलांनी पोलिसांकडे केली आहे.

मुलांसह पोलीस ठाण्यात पोहोचलेल्या महिलेच्या नणंदेने महिलेचे बँक खाते ठेवण्याची मागणी केली आहे. भावाचा पाण्याच्या टाकीवरून पडून मृत्यू झाल्याचे मुलांच्या मावशीचे म्हणणे आहे. आता त्याला 15 लाख रुपये नुकसानभरपाई मिळणार आहेत.

मुलांची मावशी सांगते की, आमची मेहुणी शेजारी राहणाऱ्या तरुणासोबत पळून गेली आहे. आता त्याला ही भरपाई मिळू नये, अशी आमची इच्छा आहे. आम्हा तिचे बँक खाते बंद करायचे आहे. जेणेकरून मुलांना पैसे मिळू शकतील. जे त्यांच्यासाठी उपयुक्त ठरू शकतील. याप्रकरणी लवकरच महिलेचा शोध घेतला जाईल, असे पोलिसांनी सांगितले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *