ताज्याघडामोडी

गोळीबार,सपासप वार करीत सराईत गुंडाची हत्या

पिंपरी चिंचवड हे गुन्हेगारीचे केंद्र बनत असल्याचे पहायला मिळत आहे. असाच एक प्रकार समोर आला आहे. पिंपरी परिसरातील रामनगर चौकात उभ्या असलेल्या सराईत गुन्हेगाराची गोळीबार आणि त्यानंतर त्याच्यावर सपासप वार करून खून केल्याची घटना समोर आली आहे. या हल्ल्यात हा सराईत जागेवरच ठार झाला आहे. जुन्या वादातून हा प्रकार घडला असल्याची माहिती समोर येत आहे.

विशाल गायकवाड ( वय २९) असे सराईत गुन्हेगाराचे नाव असून पाळत ठेवून हा प्रकार केला असल्याचा प्राथमिक अंदाज व्यक्त केला जात आहे. याबाबत पोलिसांनी दिलेली माहिती अशी की, शुक्रवारी संध्याकाळी सराईत गुन्हेगार विशाल गायकवाड हा रामनगर येथील चौकात उभा होता. काही वेळ तो तिथेच असल्याचे समजताच अज्ञात आठ ते नऊ व्यक्तीच्या टोळक्याने तिथे आले. त्यातील एकाने विशालवर गोळीबार केला.त्यातून तो बचावल्यानंतर त्यांनी विशालवर सपासप वार करण्यास सुरुवात केली. त्यानंतर हल्लेखोर घटना स्थळावरून पसार झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *